| Upatikanaji: | |
|---|---|
| Kiasi: | |
RSP-200
SMUN
| Mfano | RSP-200-12 | RSP-200-24 | RSP-200-27.3 | RSP-200-36 | RSP-200-48 |
|---|---|---|---|---|---|
| Voltage ya pato | 12V | 24V | 27.3V | 36V | 48V |
| Iliyokadiriwa Sasa | 16.7A | 8.5A | 7.3A | 5.5A | 4.2A |
| Masafa ya Sasa | 0–16.7A | 0–8.5A | 0–7.3A | 0–5.2A | 0–4.2A |
| Nguvu Iliyokadiriwa | 200W | 204W | 200W | 200W | 201.6W |
| Kelele ya Ripple | 150mVp-p | 150mVp-p | 150mVp-p | 220mVp-p | 240mVp-p |
| Voltage Adj. Masafa | 10–13.2V | 20–26.4V | 23.5–29.5V | 32.4–39.6V | 41–56V |
| Uvumilivu wa Voltage | ±1.0% | ±1.0% | ±1.0% | ±1.0% | ±1.0% |
| Kigezo | Maelezo ya |
|---|---|
| Safu ya Voltage ya Ingizo | 88–264VAC au 124–370VDC |
| Masafa ya Kuingiza | 47–63Hz |
| Ufanisi wa PFC | PF > 0.95 (230VAC) / PF > 0.98 (mzigo kamili wa 115VAC) |
| Ufanisi wa Kuingiza | 88–90% (hutofautiana kulingana na muundo) |
| Ingizo la Sasa (Kawaida) | 4A/115VAC, 2A/230VAC |
| Surge Sasa | 20A/115VAC, 40A/230VAC |
| Uvujaji wa Sasa | <1.5mA/240VAC |
| Aina ya Ulinzi | Hali ya Kuanzisha | Kitendo cha Majibu ya |
|---|---|---|
| Ulinzi wa Kupakia kupita kiasi | 115–135% ya nguvu ya pato iliyokadiriwa | Hali ya Hiccup, urejeshaji kiotomatiki baada ya hitilafu kufutwa |
| Ulinzi wa overvoltage | Voltage ya pato inazidi kiwango (inategemea modeli) | Kuzima kwa pato, urejeshaji kiotomatiki baada ya hitilafu kufutwa |
| Ulinzi wa Joto la Juu | Joto kupita kiasi | Kuzima kwa pato, urejeshaji kiotomatiki unapopozwa |
| Parameta | Mahitaji ya |
|---|---|
| Joto la Uendeshaji | -30°C hadi +70°C (rejelea curve inayopunguza) |
| Unyevu wa Uendeshaji | 20-90% RH (isiyopunguza) |
| Masharti ya Uhifadhi | -40 ° C hadi +85 ° C, 10-95% RH |
| Mgawo wa Joto | ±0.03%/°C (0–50°C) |
| Mtetemo | 10–500Hz, 2G (shoka za XYZ, dakika 10 kwa mzunguko × mizunguko 60) |
| Kiwango cha Kipengee | /Mahitaji |
|---|---|
| Viwango vya Usalama | GB 4943.1, EN 60950.1 IMETHIBITISHWA |
| Upinzani wa insulation | I/PO/P: 100MΩ @ 500VDC/25°C/70%RH |
| Kuhimili Voltage | I/PO/P: 3kVAC, I/P-FG: 2kVAC, O/P-FG: 0.5kVAC |
| EMC - Utoaji chafuzi: EN55032 (CISPR32) Daraja B |
Kinga: EN62368-4 mfululizo + EN55035 |
| Kigezo | Maelezo ya |
|---|---|
| MTBF (25°C) | ≥Saa 206.5K (MIL-HDBK-217F kawaida) |
| Vipimo | 215×115×30mm (L×W×H) |
| Uzito wa Ufungaji | Kitengo kimoja: 0.72kg; Vizio 30 kwa sanduku: 22.5kg, Kiasi: futi za ujazo 0.78 |
Vigezo vyote ambavyo havijabainishwa vinapimwa kwa pembejeo 230VAC, mzigo kamili, 25°C isipokuwa kama ilivyobainishwa.
Vipimo vya kelele za mawimbi hutumia kipimo data cha 20MHz na nyaya za jozi za inchi 12 na vidhibiti sambamba vya 0.1μF + 47μF.
Uendeshaji wa voltage ya pembejeo ya chini inahitaji kupunguzwa (rejelea mikondo ya kupungua).
Upimaji wa EMC hutumia sahani ya chuma yenye unene wa 1mm (360×360mm).
Ukadiriaji wa Nguvu: 200W dhidi ya 320W.
Voltage za Pato: Inajumuisha 27.3V (ya kawaida katika mifumo ya mawasiliano ya simu/dc).
Ufanisi: Chini kidogo (hadi 90%) ikilinganishwa na mfululizo wa 320W.
Upoaji: Upitishaji hewa bila malipo dhidi ya upoaji wa kulazimishwa katika mfululizo wa 320W.
Uzito wa Kifurushi: Nyepesi (0.72kg dhidi ya 0.9kg kwa 320W).