| ተገኝነት፡- | |
|---|---|
| ብዛት፡ | |
XDDR-20
SMUN
የ SDDR Series ነው 20A DIN Rail Reundancy Module በማቅረብ የስርዓት አስተማማኝነትን ለማሳደግ የተነደፈ 1+1 እና N+1 የኃይል ድግግሞሽ መፍትሄዎችን ። የተራቀቀ MOSFET ቴክኖሎጂን ለተቀላጠፈ ሃይል ልወጣ፣ ለዝቅተኛ ሙቀት ማመንጨት እና አነስተኛ የቮልቴጅ ቅነሳን ያዋህዳል። ለኢንዱስትሪ አውቶሜሽን፣ ለሴሚኮንዳክተር መሳሪያዎች እና ለኤሌክትሮ መካኒካል ሥርዓቶች ጠንካራ የኃይል ምትኬ ለሚፈልጉ።
የመድገም ድጋፍ ;
1+1 ትኩስ-ተለዋዋጭ ድግግሞሽ ለችግር አልባ ውድቀት።
ለብዙ-PSU ስርዓቶች ሊለካ የሚችል N+1 ውቅር።
ሁለንተናዊ የግቤት ቮልቴጅ
ይደግፋል 12V/24V/48V DC ግብዓት (በሞዴል ቅጥያ የሚስተካከለው)።
ውጤታማ ንድፍ ;
MOSFET መቀየር የኃይል ብክነትን እና የግቤት-ወደ-ውፅዓት የቮልቴጅ ቅነሳን ይቀንሳል።
ነፃ የአየር ኮንቬንሽን ማቀዝቀዣ ያለ አድናቂዎች አሠራር ያረጋግጣል.
ጠንካራ አፈጻጸም ;
-40°C እስከ +80°C እጅግ በጣም ሰፊ የሆነ የአሠራር የሙቀት መጠን
ቀጭን 32 ሚሜ ስፋት ። በቦታ ለተገደቡ መተግበሪያዎች
ክትትል እና ደህንነት ;
አብሮገነብ ባለ 2-ቻናል ዲሲ እሺ እውቂያዎችን ለእውነተኛ ጊዜ የውጤት ሁኔታ ግብረመልስ።
ከ የሚያከብር ። IEC62368-1 , UL62368-1 እና EAC TP TC004 የደህንነት መስፈርቶችን
የኢንዱስትሪ ቁጥጥር ስርዓቶች
ሴሚኮንዳክተር ማምረቻ መሳሪያዎች
የፋብሪካ አውቶማቲክ
ኤሌክትሮ-ሜካኒካል መሳሪያ
| የመለኪያ | መግለጫ |
|---|---|
| የግቤት ቮልቴጅ | 12V/24V/48V DC (የአምሳያ ቅጥያ፡ -12፣ -24፣ -48) |
| የውጤት ወቅታዊ | እስከ 20A ቀጣይነት ያለው (ከፍተኛ: 30A ለ 5 ሰከንድ) |
| የቮልቴጅ ጠብታ | ≤0.25V (በሙሉ ጭነት) |
| ቅልጥፍና | ≥98% (የተለመደ) |
| የአሠራር ሙቀት | ከ -40°C እስከ +80°ሴ ( የመቀነስ ኩርባ ለከፍተኛ ሙቀት ይሠራል ) |
| መጠኖች | 32 ሚሜ (ወ) × 125.2 ሚሜ (ኤች) × 102 ሚሜ (ዲ) |
| መደበኛ | IEC62368-1፣ UL62368-1፣ EAC TP TC004፣ EMC Compliance (ክፍል B) |
ከፍተኛ ተዓማኒነት ፡- በተደጋጋሚ በኃይል መንገዶች ቀጣይነት ያለው ሥራን ያረጋግጣል።
የኢነርጂ ውጤታማነት : ዝቅተኛ የኃይል መጥፋት እና የሙቀት ማመንጨት የስርዓት ህይወትን ያራዝመዋል.
ተለዋዋጭነት ፡ ከ12V/24V/48V ሲስተሞች ጋር የሚስማማ እና የሚቀያየሩ የድግግሞሽ ውቅሮችን ይደግፋል።
የኢንዱስትሪ-ደረጃ ዘላቂነት -ለአስቸጋሪ አካባቢዎች የታመቀ ንድፍ።



