| கிடைக்கும்: | |
|---|---|
| அளவு: | |
XDDR-20
SMUN
SDDR தொடர் என்பது ஆகும் 20A DIN ரயில் பணிநீக்க தொகுதி வழங்குவதன் மூலம் கணினி நம்பகத்தன்மையை மேம்படுத்த வடிவமைக்கப்பட்ட 1+1 மற்றும் N+1 ஆற்றல் பணிநீக்க தீர்வுகளை . இது ஒருங்கிணைக்கிறது . MOSFET தொழில்நுட்பத்தை திறமையான ஆற்றல் மாற்றம், குறைந்த வெப்ப உருவாக்கம் மற்றும் குறைந்தபட்ச மின்னழுத்த வீழ்ச்சி ஆகியவற்றிற்கான மேம்பட்ட தொழில்துறை ஆட்டோமேஷன், செமிகண்டக்டர் உபகரணங்கள் மற்றும் வலுவான ஆற்றல் காப்பு தேவைப்படும் எலக்ட்ரோ மெக்கானிக்கல் அமைப்புகளுக்கு ஏற்றது.
பணிநீக்கம் ஆதரவு :
தடையற்ற தோல்விக்கு 1+1 சூடான மாற்றக்கூடிய பணிநீக்கம்.
பல பொதுத்துறை அமைப்புகளுக்கான அளவிடக்கூடிய N+1 உள்ளமைவு.
யுனிவர்சல் உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் :
ஆதரிக்கிறது 12V/24V/48V DC உள்ளீட்டை (மாடல் பின்னொட்டு வழியாக சரிசெய்யக்கூடியது).
திறமையான வடிவமைப்பு :
MOSFET மாறுதல் மின் இழப்பு மற்றும் உள்ளீடு-க்கு-வெளியீட்டு மின்னழுத்த வீழ்ச்சியைக் குறைக்கிறது.
இலவச ஏர் கன்வெக்ஷன் கூலிங் ஃபேன் இல்லாமல் செயல்படுவதை உறுதி செய்கிறது.
வலுவான செயல்திறன் :
-40°C முதல் +80°C வரையிலான அல்ட்ரா-வைட் இயக்க வெப்பநிலை வரம்பு
மெலிதான 32 மிமீ அகலம் . இட-கட்டுப்படுத்தப்பட்ட பயன்பாடுகளுக்கு
கண்காணிப்பு மற்றும் பாதுகாப்பு :
உள்ளமைக்கப்பட்ட 2-சேனல் DC சரி ரிலே தொடர்புகள் . நிகழ்நேர வெளியீட்டு நிலை பின்னூட்டத்திற்கான
இணங்குகிறது . IEC62368-1 , UL62368-1 , மற்றும் EAC TP TC004 பாதுகாப்பு தரங்களுடன்
தொழில்துறை கட்டுப்பாட்டு அமைப்புகள்
செமிகண்டக்டர் ஃபேப்ரிகேஷன் உபகரணங்கள்
தொழிற்சாலை ஆட்டோமேஷன்
எலக்ட்ரோ-மெக்கானிக்கல் எந்திரம்
| அளவுரு | விளக்கம் |
|---|---|
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 12V/24V/48V DC (மாதிரி பின்னொட்டு: -12, -24, -48) |
| வெளியீடு மின்னோட்டம் | வரை தொடர்ந்து 20A (உச்சம்: 5 வினாடிகளுக்கு 30A) |
| மின்னழுத்த வீழ்ச்சி | ≤0.25V (முழு சுமையில்) |
| திறன் | ≥98% (வழக்கமான) |
| இயக்க வெப்பநிலை | -40°C முதல் +80°C வரை ( அதிக வெப்பநிலைகளுக்கு வளைவு குறையும் ) |
| பரிமாணங்கள் | 32mm (W) × 125.2mm (H) × 102mm (D) |
| தரநிலை | IEC62368-1, UL62368-1, EAC TP TC004, EMC இணக்கம் (வகுப்பு B) |
அதிக நம்பகத்தன்மை : தேவையற்ற மின் பாதைகள் மூலம் தொடர்ச்சியான செயல்பாட்டை உறுதி செய்கிறது.
ஆற்றல் திறன் : குறைந்த மின் இழப்பு மற்றும் வெப்ப உற்பத்தி அமைப்பின் ஆயுளை நீட்டிக்கிறது.
வளைந்து கொடுக்கும் தன்மை : 12V/24V/48V அமைப்புகளுக்கு ஏற்றது மற்றும் அளவிடக்கூடிய பணிநீக்க கட்டமைப்புகளை ஆதரிக்கிறது.
தொழில்துறை தர நீடித்து நிலை : கடுமையான சூழல்களுக்கு முரட்டுத்தனமான வடிவமைப்பு.



