| ተገኝነት፡- | |
|---|---|
| ብዛት፡ | |
RSP-200
SMUN
| ሞዴል | RSP-200-12 | RSP-200-24 | RSP-200-27.3 | RSP-200-36 | RSP-200-48 |
|---|---|---|---|---|---|
| የውጤት ቮልቴጅ | 12 ቪ | 24 ቪ | 27.3 ቪ | 36 ቪ | 48 ቪ |
| ደረጃ የተሰጠው የአሁኑ | 16.7A | 8.5 ኤ | 7.3 ኤ | 5.5 ኤ | 4.2A |
| የአሁኑ ክልል | 0–16.7A | 0–8.5A | 0–7.3A | 0–5.2A | 0–4.2A |
| ደረጃ የተሰጠው ኃይል | 200 ዋ | 204 ዋ | 200 ዋ | 200 ዋ | 201.6 ዋ |
| Ripple ጫጫታ | 150mVp-p | 150mVp-p | 150mVp-p | 220mVp-p | 240mVp-p |
| ቮልቴጅ Adj. ክልል | 10-13.2 ቪ | 20-26.4 ቪ | 23.5-29.5 ቪ | 32.4-39.6 ቪ | 41–56 ቪ |
| የቮልቴጅ መቻቻል | ± 1.0% | ± 1.0% | ± 1.0% | ± 1.0% | ± 1.0% |
| የመለኪያ | መግለጫ |
|---|---|
| የግቤት ቮልቴጅ ክልል | 88–264VAC ወይም 124–370VDC |
| የግቤት ድግግሞሽ | 47–63Hz |
| የፒኤፍሲ ውጤታማነት | PF> 0.95 (230VAC) / PF> 0.98 (115VAC ሙሉ ጭነት) |
| የግቤት ቅልጥፍና | 88-90% (እንደ ሞዴል ይለያያል) |
| የአሁኑ ግቤት (የተለመደ) | 4A/115VAC፣ 2A/230VAC |
| የወቅታዊ መጨናነቅ | 20A/115VAC፣ 40A/230VAC |
| የአሁን መፍሰስ | <1.5mA/240VAC |
| የጥበቃ አይነት | ቀስቅሴ ሁኔታ | ምላሽ እርምጃ |
|---|---|---|
| ከመጠን በላይ መጫን ጥበቃ | 115-135% ደረጃ የተሰጠው የውጤት ኃይል | የሂኩፕ ሁነታ፣ ስህተቱ ከተጸዳ በኋላ በራስ-ሰር መልሶ ማግኘት |
| ከመጠን በላይ የቮልቴጅ ጥበቃ | የውጤት ቮልቴጅ ከገደቡ አልፏል (በሞዴል ላይ የተመሰረተ) | የውጤት መዘጋት፣ ስህተቱ ከተጸዳ በኋላ በራስ ሰር መልሶ ማግኘት |
| ከመጠን በላይ የሙቀት መከላከያ | ከመጠን በላይ ሙቀት | የውጤት መዘጋት፣ ሲቀዘቅዝ በራስ ሰር መልሶ ማግኘት |
| የመለኪያ | መስፈርት |
|---|---|
| የአሠራር ሙቀት | ከ -30°ሴ እስከ +70°ሴ |
| የሚሰራ እርጥበት | 20-90% RH (የማይጨማደድ) |
| የማከማቻ ሁኔታዎች | -40 ° ሴ እስከ +85 ° ሴ, 10-95% RH |
| የሙቀት መጠን Coefficient | ±0.03%/°ሴ (0-50°ሴ) |
| ንዝረት | 10–500Hz፣ 2G (XYZ መጥረቢያዎች፣ 10 ደቂቃ/ዑደት × 60 ዑደቶች) |
| የንጥል | መደበኛ/ መስፈርት |
|---|---|
| የደህንነት ደረጃዎች | ጂቢ 4943.1፣ EN 60950.1 ጸድቋል |
| የኢንሱሌሽን መቋቋም | አይ/ፖ/ፒ፡ 100MΩ @ 500VDC/25°C/70%RH |
| ቮልቴጅን መቋቋም | I/PO/P፡ 3kVAC፣ I/P-FG፡ 2kVAC፣ O/P-FG፡ 0.5kVAC |
| EMC - ልቀት፡ EN55032 (CISPR32) ክፍል B |
ያለመከሰስ: EN62368-4 ተከታታይ + EN55035 |
| የመለኪያ | መግለጫ |
|---|---|
| MTBF (25°ሴ) | ≥206.5 ኪ ሰዓታት (MIL-HDBK-217F መደበኛ) |
| መጠኖች | 215×115×30ሚሜ (L×W×H) |
| የማሸጊያ ክብደት | ነጠላ አሃድ: 0.72kg; 30 አሃዶች / ሳጥን: 22.5kg, መጠን: 0.78 ኪዩቢክ ጫማ |
ሁሉም ያልተገለጹ መለኪያዎች የሚለካው በ230VAC ግብዓት፣ ሙሉ ጭነት፣ 25°ሴ ካልሆነ በስተቀር ነው።
Ripple ጫጫታ መለኪያዎች 20 ሜኸ የመተላለፊያ ይዘት በ12 ኢንች የተጠማዘዘ ጥንድ ሽቦዎች እና ትይዩ 0.1μF + 47μF አቅም ያላቸው።
ዝቅተኛ ግቤት የቮልቴጅ ክዋኔ ማሰናከልን ይጠይቃል (የመቀነስ ኩርባዎችን ይመልከቱ).
የ EMC ሙከራ 1 ሚሜ ውፍረት ያለው የብረት ሳህን (360 × 360 ሚሜ) ይጠቀማል።
የኃይል ደረጃ: 200W vs. 320W.
የውጤት ቮልቴጅ፡ 27.3V (በቴሌኮም/ዲሲ ሲስተም ውስጥ የተለመደ) ያካትታል።
ቅልጥፍና፡ ከ320W ተከታታይ ጋር ሲነጻጸር በትንሹ ዝቅተኛ (እስከ 90%)።
ማቀዝቀዝ፡ ነፃ የአየር ዝውውር በ320W ተከታታይ የግዳጅ አየር ማቀዝቀዣ።
የጥቅል ክብደት፡ ቀላል (0.72kg ከ 0.9kg ለ 320 ዋ)።