| sẵn có: | |
|---|---|
| Số lượng: | |
RSP-200
SMUN
| Mẫu | RSP-200-12 | RSP-200-24 | RSP-200-27.3 | RSP-200-36 | RSP-200-48 |
|---|---|---|---|---|---|
| Điện áp đầu ra | 12V | 24V | 27,3V | 36V | 48V |
| Xếp hạng hiện tại | 16,7A | 8,5A | 7.3A | 5,5A | 4.2A |
| Phạm vi hiện tại | 0–16,7A | 0–8,5A | 0–7,3A | 0–5,2A | 0–4.2A |
| Công suất định mức | 200W | 204W | 200W | 200W | 201,6W |
| Tiếng ồn gợn sóng | 150mVp-p | 150mVp-p | 150mVp-p | 220mVp-p | 240mVp-p |
| Điều chỉnh điện áp Phạm vi | 10–13,2V | 20–26,4V | 23,5–29,5V | 32,4–39,6V | 41–56V |
| Dung sai điện áp | ± 1,0% | ± 1,0% | ± 1,0% | ± 1,0% | ± 1,0% |
| thông số | Mô tả |
|---|---|
| Dải điện áp đầu vào | 88–264VAC hoặc 124–370VDC |
| Tần số đầu vào | 47–63Hz |
| Hiệu quả PFC | PF > 0,95 (230VAC) / PF > 0,98 (115VAC đầy tải) |
| Hiệu suất đầu vào | 88–90% (thay đổi tùy theo model) |
| Dòng điện đầu vào (Điển hình) | 4A/115VAC, 2A/230VAC |
| Tăng hiện tại | 20A/115VAC, 40A/230VAC |
| Dòng điện rò rỉ | <1,5mA/240VAC |
| Loại bảo vệ | Hành động phản hồi điều kiện | kích hoạt |
|---|---|---|
| Bảo vệ quá tải | 115–135% công suất đầu ra định mức | Chế độ nấc, tự động phục hồi sau khi xóa lỗi |
| Bảo vệ quá áp | Điện áp đầu ra vượt ngưỡng (phụ thuộc vào model) | Tắt đầu ra, tự động phục hồi sau khi xóa lỗi |
| Bảo vệ quá nhiệt | Nhiệt độ quá cao | Tắt đầu ra, tự động phục hồi khi nguội |
| thông số | Yêu cầu |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến +70°C (tham khảo đường cong giảm công suất) |
| Độ ẩm hoạt động | 20–90% RH (không ngưng tụ) |
| Điều kiện bảo quản | -40°C đến +85°C, 10–95% RH |
| Hệ số nhiệt độ | ±0,03%/°C (0–50°C) |
| Rung | 10–500Hz, 2G (trục XYZ, 10 phút/chu kỳ × 60 chu kỳ) |
| Mục Tiêu | chuẩn/Yêu cầu |
|---|---|
| Tiêu chuẩn an toàn | GB 4943.1, EN 60950.1 ĐƯỢC PHÊ DUYỆT |
| Điện trở cách điện | I/PO/P: 100MΩ @ 500VDC/25°C/70%RH |
| Chịu được điện áp | I/PO/P: 3kVAC, I/P-FG: 2kVAC, O/P-FG: 0,5kVAC |
| EMC - Phát xạ: EN55032 (CISPR32) Loại B |
Miễn dịch: dòng EN62368-4 + EN55035 |
| thông số | Mô tả |
|---|---|
| MTBF (25°C) | ≥206,5K giờ (tiêu chuẩn MIL-HDBK-217F) |
| Kích thước | 215×115×30mm (L×W×H) |
| Trọng lượng bao bì | Đơn vị: 0,72kg; 30 chiếc/hộp: 22,5kg, Thể tích: 0,78 feet khối |
Tất cả các thông số không xác định được đo ở đầu vào 230VAC, đầy tải, 25°C trừ khi có ghi chú.
Các phép đo nhiễu gợn sóng sử dụng băng thông 20 MHz với dây xoắn đôi 12 inch và tụ điện song song 0,1μF + 47μF.
Hoạt động ở điện áp đầu vào thấp yêu cầu giảm công suất (tham khảo các đường cong giảm công suất).
Thử nghiệm EMC sử dụng tấm thép dày 1mm (360×360mm).
Công suất định mức: 200W so với 320W.
Điện áp đầu ra: Bao gồm 27,3V (phổ biến trong các hệ thống viễn thông/dc).
Hiệu suất: Thấp hơn một chút (tới 90%) so với dòng 320W.
Làm mát: Đối lưu không khí tự do so với làm mát không khí cưỡng bức ở dòng 320W.
Trọng lượng gói hàng: Nhẹ hơn (0,72kg so với 0,9kg đối với 320W).