| มีจำหน่าย: | |
|---|---|
| ปริมาณ: | |
อาร์เอสพี-200
สมุน
| รุ่น | RSP-200-12 | RSP-200-24 | RSP-200-27.3 | RSP-200-36 | RSP-200-48 |
|---|---|---|---|---|---|
| แรงดันขาออก | 12V | 24V | 27.3V | 36V | 48V |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 16.7ก | 8.5A | 7.3ก | 5.5A | 4.2A |
| ช่วงปัจจุบัน | 0–16.7A | 0–8.5A | 0–7.3A | 0–5.2A | 0–4.2A |
| กำลังไฟพิกัด | 200W | 204W | 200W | 200W | 201.6W |
| คลื่นเสียง | 150mVp-p | 150mVp-p | 150mVp-p | 220mVp-p | 240mVp-p |
| การปรับแรงดันไฟฟ้า พิสัย | 10–13.2V | 20–26.4V | 23.5–29.5V | 32.4–39.6V | 41–56V |
| ความอดทนแรงดันไฟฟ้า | ±1.0% | ±1.0% | ±1.0% | ±1.0% | ±1.0% |
| พารามิเตอร์ | คำอธิบาย |
|---|---|
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 88–264VAC หรือ 124–370VDC |
| ความถี่อินพุต | 47–63 เฮิร์ตซ์ |
| ประสิทธิภาพของพีเอฟซี | PF > 0.95 (230VAC) / PF > 0.98 (โหลดเต็ม 115VAC) |
| ประสิทธิภาพการป้อนข้อมูล | 88–90% (แตกต่างกันไปตามรุ่น) |
| กระแสไฟเข้า (ทั่วไป) | 4A/115VAC, 2A/230VAC |
| กระแสไฟกระชาก | 20A/115VAC, 40A/230VAC |
| กระแสไฟรั่ว | <1.5mA/240VAC |
| ประเภทการป้องกัน | เงื่อนไขทริกเกอร์ | การดำเนินการตอบสนองต่อ |
|---|---|---|
| การป้องกันการโอเวอร์โหลด | 115–135% ของกำลังเอาต์พุตพิกัด | โหมด Hiccup กู้คืนอัตโนมัติหลังจากล้างข้อผิดพลาด |
| การป้องกันแรงดันไฟฟ้าเกิน | แรงดันไฟขาออกเกินเกณฑ์ (ขึ้นอยู่กับรุ่น) | การปิดเอาต์พุต, การกู้คืนอัตโนมัติหลังจากล้างข้อผิดพลาดแล้ว |
| การป้องกันอุณหภูมิเกิน | อุณหภูมิที่มากเกินไป | ปิดเอาต์พุต, การกู้คืนอัตโนมัติเมื่อเย็นลง |
| พารามิเตอร์ | ข้อกำหนด |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30°C ถึง +70°C (อ้างอิงถึงเส้นโค้งการลดพิกัด) |
| ความชื้นในการทำงาน | 20–90% RH (ไม่ควบแน่น) |
| สภาพการเก็บรักษา | -40°C ถึง +85°C, ความชื้นสัมพัทธ์ 10–95% |
| ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ | ±0.03%/°C (0–50°C) |
| การสั่นสะเทือน | 10–500Hz, 2G (แกน XYZ, 10 นาที/รอบ × 60 รอบ) |
| รายการ | มาตรฐาน/ข้อกำหนด |
|---|---|
| มาตรฐานความปลอดภัย | GB 4943.1, EN 60950.1 ได้รับการอนุมัติ |
| ความต้านทานของฉนวน | I/PO/พี: 100MΩ @ 500VDC/25°C/70%RH |
| ทนต่อแรงดันไฟฟ้า | I/PO/P: 3kVAC, I/P-FG: 2kVAC, O/P-FG: 0.5kVAC |
| EMC - การปล่อยมลพิษ: EN55032 (CISPR32) คลาส B |
ภูมิคุ้มกัน: ซีรีส์ EN62368-4 + EN55035 |
| พารามิเตอร์ | คำอธิบาย |
|---|---|
| MTBF (25°C) | ≥206.5K ชั่วโมง (มาตรฐาน MIL-HDBK-217F) |
| ขนาด | 215×115×30มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| น้ำหนักบรรจุภัณฑ์ | หน่วยเดียว: 0.72 กก.; 30 ยูนิต/กล่อง: 22.5กก. ปริมาตร: 0.78 ลูกบาศก์ฟุต |
พารามิเตอร์ที่ไม่ได้ระบุทั้งหมดวัดที่อินพุต 230VAC โหลดเต็มที่ 25°C เว้นแต่จะระบุไว้
การวัดสัญญาณรบกวนระลอกคลื่นใช้แบนด์วิดท์ 20MHz กับสายคู่บิดเกลียวขนาด 12 นิ้ว และตัวเก็บประจุ 0.1μF + 47μF แบบขนาน
การทำงานของแรงดันไฟฟ้าอินพุตต่ำต้องมีการลดพิกัด (อ้างอิงถึงเส้นโค้งการลดพิกัด)
การทดสอบ EMC ใช้แผ่นเหล็กหนา 1 มม. (360×360 มม.)
อัตรากำลัง: 200W เทียบกับ 320W
แรงดันไฟฟ้าขาออก: รวม 27.3V (ทั่วไปในระบบโทรคมนาคม/dc)
ประสิทธิภาพ: ต่ำกว่าเล็กน้อย (สูงสุด 90%) เมื่อเทียบกับซีรีส์ 320W
การระบายความร้อน: การหมุนเวียนอากาศฟรีเทียบกับการระบายความร้อนด้วยอากาศแบบบังคับในซีรีส์ 320W
น้ำหนักบรรจุภัณฑ์: เบากว่า (0.72 กก. เทียบกับ 0.9 กก. สำหรับ 320W)