| Availability: | |
|---|---|
| Dami: | |
RSP-320
SMUN
Paglalarawan
Ang RSP-320 ay isang 320W single output na may kasamang uri ng AC/DC power supply. Ang seryeng ito ay gumagana para sa 88-264VAC input voltage at nag-aalok ng mga modelong may DC output na kadalasang hinihingi mula sa industriya. Ang bawat modelo ay pinapalamig ng libreng air convection, na gumagana para sa temperatura hanggang 70 ℃.
Mga aplikasyon
Kontrol ng pabrika o kagamitan sa automation
Instrumento ng pagsubok at pagsukat
Makina na nauugnay sa laser
Pasilidad ng Burn-in
RF application
Mga pagtutukoy
| Modelong | RSP-320-12 | RSP-320-15 | RSP-320-24 | RSP-320-36 | RSP-320-48 |
|---|---|---|---|---|---|
| Output Voltage | 12V | 15V | 24V | 36V | 48V |
| Na-rate na Kasalukuyan | 26.7A | 21.4A | 13.4A | 8.9A | 6.7A |
| Kasalukuyang Saklaw | 0–26.7A | 0–21.4A | 0–13.4A | 0–8.9A | 0–6.7A |
| Na-rate na Kapangyarihan | 320.4W | 321W | 321.6W | 320.4W | 321.6W |
| Ripple Ingay | 150mVp-p | 150mVp-p | 150mVp-p | 220mVp-p | 240mVp-p |
| Saklaw ng Regulasyon ng Boltahe | 10–13.2V | 13.5–18V | 20–26.4V | 32.4–39.6V | 41–56V |
| Pagpapahintulot sa Boltahe | ±2.0% | ±1.0% | ±1.0% | ±1.0% | ±1.0% |
| ng Parameter | Paglalarawan |
|---|---|
| Saklaw ng Input Voltage | 88–264VAC o 124–370VDC |
| Dalas ng Input | 47–63Hz |
| Kahusayan ng PFC | PF > 0.95 (230VAC) / PF > 0.98 (115VAC full load) |
| Kahusayan ng Input | 88–90% (nag-iiba ayon sa modelo) |
| Kasalukuyang Input (Karaniwang) | 4A/115VAC, 2A/230VAC |
| Surge Current | 20A/115VAC, 40A/230VAC |
| Leakage Current | <1.5mA/240VAC |
| Uri ng Proteksyon | Trigger Condition | Response Action |
|---|---|---|
| Overload na Proteksyon | 115–135% ng na-rate na lakas ng output | Kasalukuyang cutoff (Hiccup mode), auto-recovery pagkatapos ma-clear ang fault |
| Proteksyon sa sobrang boltahe | Ang boltahe ng output ay lumampas sa threshold (nakadepende sa modelo) | Output shutdown, auto-recovery pagkatapos ma-clear ang fault |
| Proteksyon sa sobrang temperatura | Labis na temperatura | Output shutdown, auto-recovery kapag pinalamig |
| ng Parameter | Kinakailangan |
|---|---|
| Operating Temperatura | -30°C hanggang +70°C (sumangguni sa derating curve) |
| Operating Humidity | 20–90% RH (hindi nakaka-condensing) |
| Mga Kondisyon sa Imbakan | -40°C hanggang +85°C, 10–95% RH |
| Temperatura Coefficient | ±0.03%/°C (0–50°C) |
| Panginginig ng boses | 10–500Hz, 2G (XYZ axes, 10 min/cycle × 60 cycle) |
| Item | Standard/Requirement |
|---|---|
| Mga Pamantayan sa Kaligtasan | GB 4943.1, EN 60950.1 APPROVED |
| Paglaban sa pagkakabukod | I/PO/P: 100MΩ @ 500VDC/25°C/70%RH |
| Makatiis sa Boltahe | I/PO/P: 3kVAC, I/P-FG: 2kVAC, O/P-FG: 0.5kVAC |
| EMC | - Pagpapalabas: EN55032 (CISPR32) Class B |
Immunity: EN62368-4 series + EN55035 |
| ng Parameter | Paglalarawan |
|---|---|
| MTBF (25°C) | ≥206.5K na oras (MIL-HDBK-217F standard) |
| Mga sukat | 215×115×30mm (L×W×H) |
| Timbang ng Packaging | Isang yunit: 0.9kg; 30 units bawat box: 22.5kg, Volume: 0.78 cubic feet |
Lahat ng hindi tinukoy na parameter ay sinusukat sa 230VAC input, full load, 25°C maliban kung nabanggit.
Gumagamit ang mga sukat ng ripple noise ng bandwidth na 20MHz na may 12-inch na twisted-pair na mga wire at parallel na 0.1μF + 47μF na mga capacitor.
Ang derating ay kinakailangan para sa mababang input voltages; sumangguni sa derating curves.
Ang EMC testing ay nangangailangan ng 1mm-kapal na steel plate (360×360mm).