| கிடைக்கும்: | |
|---|---|
| அளவு: | |
ஆர்எஸ்பி-320
SMUN
விளக்கம்
RSP-320 என்பது 320W ஒற்றை வெளியீடு மூடப்பட்ட வகை AC/DC பவர் சப்ளை ஆகும். இந்தத் தொடர் 88-264VAC உள்ளீட்டு மின்னழுத்தத்தில் இயங்குகிறது மற்றும் தொழில்துறையில் இருந்து அதிகம் கோரப்படும் DC வெளியீட்டைக் கொண்ட மாடல்களை வழங்குகிறது. ஒவ்வொரு மாடலும் 70℃ வரை வெப்பநிலையில் இலவச காற்றுச் சலவை மூலம் குளிர்விக்கப்படுகிறது.
விண்ணப்பங்கள்
தொழிற்சாலை கட்டுப்பாடு அல்லது ஆட்டோமேஷன் கருவி
சோதனை மற்றும் அளவீட்டு கருவி
லேசர் தொடர்பான இயந்திரம்
எரியும் வசதி
RF பயன்பாடு
விவரக்குறிப்புகள்
| மாதிரி | RSP-320-12 | RSP-320-15 | RSP-320-24 | RSP-320-36 | RSP-320-48 |
|---|---|---|---|---|---|
| வெளியீடு மின்னழுத்தம் | 12V | 15V | 24V | 36V | 48V |
| மதிப்பிடப்பட்ட மின்னோட்டம் | 26.7A | 21.4A | 13.4A | 8.9A | 6.7A |
| தற்போதைய வரம்பு | 0–26.7A | 0–21.4A | 0–13.4A | 0–8.9A | 0–6.7A |
| மதிப்பிடப்பட்ட சக்தி | 320.4W | 321W | 321.6W | 320.4W | 321.6W |
| சிற்றலை சத்தம் | 150mVp-p | 150mVp-p | 150mVp-p | 220mVp-p | 240mVp-p |
| மின்னழுத்த ஒழுங்குமுறை வரம்பு | 10–13.2V | 13.5-18V | 20–26.4V | 32.4–39.6V | 41-56V |
| மின்னழுத்த சகிப்புத்தன்மை | ±2.0% | ± 1.0% | ± 1.0% | ± 1.0% | ± 1.0% |
| அளவுரு | விளக்கம் |
|---|---|
| உள்ளீட்டு மின்னழுத்த வரம்பு | 88–264VAC அல்லது 124–370VDC |
| உள்ளீடு அதிர்வெண் | 47–63Hz |
| PFC செயல்திறன் | PF > 0.95 (230VAC) / PF > 0.98 (115VAC முழு சுமை) |
| உள்ளீடு திறன் | 88-90% (மாடலின்படி மாறுபடும்) |
| உள்ளீட்டு மின்னோட்டம் (வழக்கமானது) | 4A/115VAC, 2A/230VAC |
| எழுச்சி மின்னோட்டம் | 20A/115VAC, 40A/230VAC |
| கசிவு மின்னோட்டம் | <1.5mA/240VAC |
| பாதுகாப்பு வகை | தூண்டுதல் நிபந்தனை | மறுமொழி நடவடிக்கை |
|---|---|---|
| அதிக சுமை பாதுகாப்பு | மதிப்பிடப்பட்ட வெளியீட்டு சக்தியில் 115-135% | தற்போதைய கட்ஆஃப் (விக்கல் பயன்முறை), தவறு நீக்கப்பட்ட பிறகு தானாக மீட்பு |
| அதிக மின்னழுத்த பாதுகாப்பு | வெளியீட்டு மின்னழுத்தம் வரம்பை மீறுகிறது (மாடல் சார்ந்தது) | வெளியீடு நிறுத்தம், தவறு நீக்கப்பட்ட பிறகு தானாக மீட்பு |
| அதிக வெப்பநிலை பாதுகாப்பு | அதிகப்படியான வெப்பநிலை | வெளியீடு நிறுத்தம், குளிர்ந்தவுடன் தானாக மீட்பு |
| அளவுரு | தேவை |
|---|---|
| இயக்க வெப்பநிலை | -30°C முதல் +70°C வரை |
| இயக்க ஈரப்பதம் | 20-90% RH (ஒடுக்காதது) |
| சேமிப்பு நிலைமைகள் | -40°C முதல் +85°C, 10-95% RH |
| வெப்பநிலை குணகம் | ±0.03%/°C (0–50°C) |
| அதிர்வு | 10–500Hz, 2G (XYZ அச்சுகள், 10 நிமிடம்/சுழற்சி × 60 சுழற்சிகள்) |
| பொருள் | தரநிலை/தேவை |
|---|---|
| பாதுகாப்பு தரநிலைகள் | GB 4943.1, EN 60950.1 அங்கீகரிக்கப்பட்டது |
| காப்பு எதிர்ப்பு | I/PO/P: 100MΩ @ 500VDC/25°C/70%RH |
| மின்னழுத்தத்தைத் தாங்கும் | I/PO/P: 3kVAC, I/P-FG: 2kVAC, O/P-FG: 0.5kVAC |
| EMC | - உமிழ்வு: EN55032 (CISPR32) வகுப்பு B |
நோய் எதிர்ப்பு சக்தி: EN62368-4 தொடர் + EN55035 |
| அளவுரு | விளக்கம் |
|---|---|
| MTBF (25°C) | ≥206.5K மணிநேரம் (MIL-HDBK-217F தரநிலை) |
| பரிமாணங்கள் | 215×115×30மிமீ (L×W×H) |
| பேக்கேஜிங் எடை | ஒற்றை அலகு: 0.9 கிலோ; ஒரு பெட்டிக்கு 30 அலகுகள்: 22.5 கிலோ, தொகுதி: 0.78 கன அடி |
குறிப்பிடப்படாத அனைத்து அளவுருக்களும் 230VAC உள்ளீடு, முழு சுமை, 25 °C இல் அளவிடப்படும்.
சிற்றலை இரைச்சல் அளவீடுகள் 12 அங்குல முறுக்கப்பட்ட ஜோடி கம்பிகள் மற்றும் இணையான 0.1μF + 47μF மின்தேக்கிகளுடன் 20MHz அலைவரிசையைப் பயன்படுத்துகின்றன.
குறைந்த உள்ளீட்டு மின்னழுத்தங்களுக்கு Derating தேவைப்படுகிறது; வளைவுகளை மதிப்பிடுவதைக் குறிக்கிறது.
EMC சோதனைக்கு 1mm-தடித்த இரும்புத் தகடு (360×360mm) தேவைப்படுகிறது.