| sẵn có: | |
|---|---|
| Số lượng: | |
RSP-320
SMUN
Sự miêu tả
RSP-320 là bộ nguồn AC/DC loại kèm theo một đầu ra 320W. Dòng này hoạt động với điện áp đầu vào 88-264VAC và cung cấp các mẫu có đầu ra DC được yêu cầu nhiều nhất trong ngành. Mỗi mẫu đều được làm mát bằng đối lưu không khí tự do, hoạt động ở nhiệt độ lên tới 70oC.
Ứng dụng
Thiết bị điều khiển hoặc tự động hóa nhà máy
Dụng cụ kiểm tra và đo lường
Máy liên quan đến laser
Cơ sở đốt cháy
Ứng dụng RF
Thông số kỹ thuật
| Mẫu | RSP-320-12 | RSP-320-15 | RSP-320-24 | RSP-320-36 | RSP-320-48 |
|---|---|---|---|---|---|
| Điện áp đầu ra | 12V | 15V | 24V | 36V | 48V |
| Xếp hạng hiện tại | 26,7A | 21,4A | 13,4A | 8,9A | 6,7A |
| Phạm vi hiện tại | 0–26,7A | 0–21,4A | 0–13,4A | 0–8,9A | 0–6,7A |
| Công suất định mức | 320,4W | 321W | 321,6W | 320,4W | 321,6W |
| Tiếng ồn gợn sóng | 150mVp-p | 150mVp-p | 150mVp-p | 220mVp-p | 240mVp-p |
| Phạm vi điều chỉnh điện áp | 10–13,2V | 13,5–18V | 20–26,4V | 32,4–39,6V | 41–56V |
| Dung sai điện áp | ±2,0% | ± 1,0% | ± 1,0% | ± 1,0% | ± 1,0% |
| thông số | Mô tả |
|---|---|
| Dải điện áp đầu vào | 88–264VAC hoặc 124–370VDC |
| Tần số đầu vào | 47–63Hz |
| Hiệu quả PFC | PF > 0,95 (230VAC) / PF > 0,98 (115VAC đầy tải) |
| Hiệu suất đầu vào | 88–90% (thay đổi tùy theo model) |
| Dòng điện đầu vào (Điển hình) | 4A/115VAC, 2A/230VAC |
| Tăng hiện tại | 20A/115VAC, 40A/230VAC |
| Dòng điện rò rỉ | <1,5mA/240VAC |
| Loại bảo vệ | Hành động phản hồi điều kiện | kích hoạt |
|---|---|---|
| Bảo vệ quá tải | 115–135% công suất đầu ra định mức | Ngắt dòng điện (chế độ Hiccup), tự động phục hồi sau khi xóa lỗi |
| Bảo vệ quá áp | Điện áp đầu ra vượt ngưỡng (phụ thuộc vào model) | Tắt đầu ra, tự động phục hồi sau khi xóa lỗi |
| Bảo vệ quá nhiệt | Nhiệt độ quá cao | Tắt đầu ra, tự động phục hồi khi nguội |
| thông số | Yêu cầu |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến +70°C (tham khảo đường cong giảm công suất) |
| Độ ẩm hoạt động | 20–90% RH (không ngưng tụ) |
| Điều kiện bảo quản | -40°C đến +85°C, 10–95% RH |
| Hệ số nhiệt độ | ±0,03%/°C (0–50°C) |
| Rung | 10–500Hz, 2G (trục XYZ, 10 phút/chu kỳ × 60 chu kỳ) |
| Mục Tiêu | chuẩn/Yêu cầu |
|---|---|
| Tiêu chuẩn an toàn | GB 4943.1, EN 60950.1 ĐƯỢC PHÊ DUYỆT |
| Điện trở cách điện | I/PO/P: 100MΩ @ 500VDC/25°C/70%RH |
| Chịu được điện áp | I/PO/P: 3kVAC, I/P-FG: 2kVAC, O/P-FG: 0,5kVAC |
| EMC | - Khí thải: EN55032 (CISPR32) Loại B |
Miễn dịch: dòng EN62368-4 + EN55035 |
| thông số | Mô tả |
|---|---|
| MTBF (25°C) | ≥206,5K giờ (tiêu chuẩn MIL-HDBK-217F) |
| Kích thước | 215×115×30mm (L×W×H) |
| Trọng lượng bao bì | Đơn vị: 0,9kg; 30 chiếc mỗi hộp: 22,5kg, Thể tích: 0,78 feet khối |
Tất cả các thông số không xác định được đo ở đầu vào 230VAC, đầy tải, 25°C trừ khi có ghi chú.
Các phép đo nhiễu gợn sóng sử dụng băng thông 20 MHz với dây xoắn đôi 12 inch và tụ điện song song 0,1μF + 47μF.
Cần phải giảm công suất đối với điện áp đầu vào thấp; đề cập đến các đường cong suy giảm.
Kiểm tra EMC yêu cầu tấm thép dày 1mm (360×360mm).